Karibu Mwanachuo Forums — Sauti Yetu, Safari Yetu
Kuna wakati mmoja nilikuwa chuoni, nimekaa kwenye kimbweta jioni. Nilikuwa na maswali mengi kichwani — kuhusu ajira, kuhusu maisha baada ya chuo, kuhusu ndoto zangu. Nilijisikia mp…
7 threads zilizochaguliwa kwako
Kuna wakati mmoja nilikuwa chuoni, nimekaa kwenye kimbweta jioni. Nilikuwa na maswali mengi kichwani — kuhusu ajira, kuhusu maisha baada ya chuo, kuhusu ndoto zangu. Nilijisikia mp…
Inasikitisha lakini ndio ukweli. Muhula uliopita, mara baada ya meseji ya Boom kusoma kwenye simu, akili ilihama. Nilijiona Mkurugenzi! **Wiki ya kwanza nilifanya haya makosa:*…
Mwanachuo anapaswa kuwa na positive mindset ya kujua ndoto zake na malengo yake ya mbele ndo maana ako different na watoto wa.shule
TUWE WAKWELI KIDOGO 🎓👀 Kwa maoni yako, maisha ya chuo yanamjenga mtu au yanamharibu? Kuna watu wanatoka chuo wakiwa na malengo makubwa, skills na connections. Lakini wengine wa…
MAUDHUI KWA KINA Katika jamii yetu, watu wengi wanaamini kwamba kupata elimu ya chuo kikuu au chuo cha kati ndiyo njia kuu ya kufanikiwa maishani. Wazazi wengi hujitahidi kugharami…
Watu wengi wanajiuliza je kati ya kuwa na connection au kuwa na vyeti vizuri kipi kina nguvu zaidi?
Kujitoa kwa Hali na mali kwenye sekta na taasisi zinazohitaji nguvu kazi ya kujitolea kumekuwa na chachu kubwa kwenye urahisi wakati wa upatikanaji wa ajira . Ikichochewa kuwa ndio…